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TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Waziri wa Maji Mhe. Prof Makame Mbarawa (Mb) ametengua uteuzi wa
Mkurugenzi Mtendaji wa Mamlaka ya Maji Safi na Usafi wa Mazingira Mjini Mtwara
(MTUWASA) Mhandisi Mashaka Sitta kuanzia tarehe 8 Aprili, 2019 na anatakiwa
kuripoti Wizara ya Maji ili kupangiwa majukumu mengine.

Katika hatua nyingine, Katibu Mkuu Wizara ya Maji Prof. Kitila Mkumbo kwa
kushauriana na Katibu Tawala wa Mkoa wa Ruvuma, amemsimamisha kazi Katibu
Tawala Msaidizi (Maji), mkoa wa Ruvuma Mhandisi Genes Kimoro ili kupisha uchunguzi
wa tuhuma zinazomkabili, ikiwamo kutekeleza miradi ya maji chini ya kiwango.

Kufuatia hatua hiyo, Katibu Mkuu Wizara ya Maji Prof. Kitila Mkumbo ameunda
timu ya watalaam kuchunguza suala hilo mara moja.
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